Hotel El Bruc
41.594423, 1.767791
$$$$|Xem trên bản đồEl Bruc,
Tây Ban Nha|
21 ảnh
1815789VND
21 ảnh
21 ảnh
21 ảnh
21 ảnh
21 ảnh
Hotel El Bruc
$$$$
Tổng quát
Khách sạn 4 sao Hotel El Bruc cách sân bay Barcelona-El Prat 50 km.
Vị trí
Bạn có thể đến trung tâm của El Bruc trong vòng 5 phút đi bộ. Nó cách 39 km từ Castelldefels.
Bạn có thể dễ dàng đến nhà ga Passeig de Gràcia. Sân bay Barcelona-El Prat cách khách sạn này 50 phút lái xe.
Ăn uống
Du khách có thể dùng bữa sáng tại nhà hàng. Nhà hàng phục vụ các món ăn địa phương. Khách có thể dùng bữa tại Hotel Bruc Restaurant nằm ở khoảng cách 50 mét.
Những điều cần phải biết
Nhận phòng/Trả phòng
từ 16:00-23:59
đến 12:00
Tòa nhà
Số phòng:60
Lịch giá
Xem phòng trống và giá cho ngày tháng lưu trú của bạn ngay bây giờ!
Thông tin cần thiết về Hotel El Bruc
| 💵 Giá phòng thấp nhất | 1815789 VND |
| 📏 Khoảng cách đến trung tâm | 100 m |
| 🗺️ Xếp hạng vị trí | 9.4 |
| ✈️ Khoảng cách đến sân bay | 49.6 km |
| 🧳 Sân bay gần nhất | Barcelona-El Prat, BCN |
Vị trí
Địa chỉ
Địa chỉ đã được sao chép.
Autovia A2, Km 570,
El Bruc,
Tây Ban Nha,
08294
,Catalonia
Bản đồ
Autovia A2, Km 570,
El Bruc,
Tây Ban Nha,
08294
,Catalonia
- Các địa danh của thành phố
- Gần đây
- Nhà hàng
- Các khách sạn lân cận
Điểm mốc
Estatua del Timbaler del Bruc
1.9
km
Điểm mốc
Cal Mata
940 m
Điểm mốc
Castell Ferran
1.6
km
Nhà thờ
Sant Pau Vell
1.6
km
Điểm mốc
Sant Miquel de Vilaclara
1.6
km
Điểm mốc
Can Guixar
1.6
km
Phòng tập thể dục
Piscina municipal del Bruc
1.4
km
Điểm mốc
Castell de la Guardia
1.7
km
Điểm mốc
Megalit de la Diablera
1.7
km
Điểm mốc
Can Jorba1
1.8
km
Nhà công cộng
Ajuntament del Bruc
1.8
km
Điểm mốc
Cova de l'Arcada
2.1
km
Điểm mốc
Mirador de Can Macana
1.9
km
Điểm mốc
Cami equipat Torrent del Lloro
1.9
km
Điểm mốc
Abadia de Montserrat
5.6
km
Nhà thờ
Sant Pau de la Guardia
2.6
km
Điểm mốc
Santa Maria
2.5
km
Điểm mốc
Cementiri
2.6
km
Điểm mốc
Mare de Deu de la Font
2.6
km
Điểm mốc
Coll de Port
2.8
km
Điểm mốc
Mirador de l'Oliver
3.0
km
Công viên
Parc Natural Muntanya de Montserrat
3.4
km
Điểm mốc
Sant Jeroni
3.8
km
Điểm mốc
Mas la Vinya Nova
3.6
km
Điểm mốc
Monument a Verdaguer
3.8
km
Điểm mốc
L'Albarda Castellana. Sostre Comarcal del Baix Llobregat
3.9
km
Điểm mốc
Ermita de Sant Jeroni
4.0
km
Điểm mốc
Montgros
4.1
km
Điểm mốc
Serrat dels Pollegons
4.1
km
Điểm mốc
Via ferrada la Teresina
4.0
km
Can Jorba1
0 m
Nhà hàng
Hotel Bruc Restaurant
70 m
Đánh giá của khách của Hotel El Bruc
Bạn đã ở chỗ này?
Chia sẻ kinh nghiệm của bạn với chúng tôi.
CHTG về El Bruc
Sân bay nào nằm gần nhất Hotel El Bruc Barcelona?
Khách sạn này cách sân bay Barcelona-El Prat 50 km.
Tôi có thể trả phòng tại Hotel El Bruc Barcelona lúc mấy giờ?
Bạn có thể trả phòng khách sạn tới 12:00.
Phòng ở Hotel El Bruc Barcelona giá bao nhiêu?
Giá ở Hotel El Bruc Barcelona bắt đầu từ 69€.